Kolkata City Tour – Howrah Bridge & Tram Train – INB Trip EP #10

Published by Darron Toy on


35 Comments

Jaya prakash Kaleri · May 30, 2019 at 10:22 am

Sujith yetta..super video.. super explanation..BGM oru rakshayum ella.. Sujith yetta oru doubt… sherikkum eee tram yennath Indian railways de part ano???

Sonypradeep Pradeep · May 30, 2019 at 10:22 am

Hai emil

Ram Kumar · May 30, 2019 at 10:22 am

Mumbai taxi name is Kali Peeli

salih parannur · May 30, 2019 at 10:22 am

ബ്രിട്ടീഷ് ഭരണകാലത്ത് ഏറ്റവും ആധുനിക പട്ടണം. ജനകീയ ഭരണം വന്നപ്പോൾ എല്ലാം തകർന്നു.

Vishnu Chelannur · May 30, 2019 at 10:22 am

Powlich 👌✌️

MASHU PPK · May 30, 2019 at 10:22 am

Tram dubayil und bro

AJ SOUL STORIES · May 30, 2019 at 10:22 am

chetta your vidz are really good, but we would like to see more of the places and have a back commentatory.

jithu krishna · May 30, 2019 at 10:22 am

ചൈനയിൽ tram ഉണ്ട്

jithu krishna · May 30, 2019 at 10:22 am

കൊൽക്കത്ത ക്ലീൻ സിറ്റി ആണല്ലോ

Unplugged · May 30, 2019 at 10:22 am

Enthani modified file error.. 🤔

Awali Misfala · May 30, 2019 at 10:22 am

Nice

Shamsad vh · May 30, 2019 at 10:22 am

Leave eduth vannitt baakkiyullath kaanaathe ponnath mosham aayi

Jabir jabir · May 30, 2019 at 10:22 am

Asiayil dubai yilum undallo tram service🤔

Sujith Cb · May 30, 2019 at 10:22 am

Howrah bridge 🌉 ellam supr ayittundu 😀😘👌tram kidu 😘😜👌😍

H&A CREATIONS · May 30, 2019 at 10:22 am

എന്റെ സ്ഥാലം pudkad ആണ് തൃശൂർ

Prince MJ · May 30, 2019 at 10:22 am

Tram aarelum onnu explain cheyuvo.?

Nihal K prakash · May 30, 2019 at 10:22 am

nice

Muhammed Shanil · May 30, 2019 at 10:22 am

7:19 Athentha

Aneesh Sunil · May 30, 2019 at 10:22 am

സന്തോഷത്തിന്റെയും സങ്കടങ്ങളുടെയും ഭാരതത്തിലെ നഗരങ്ങൾ… പുതിയ നൂറ്റാണ്ടിലും ഇരുണ്ട യുഗങ്ങൾ ബാക്കിവെച്ച അടിമത്വത്തിന്റെ ശേഷിപ്പുകൾ മനുഷ്യർ വലിച്ചോടുന്ന റിക്ഷകൾ…

തന്ത്രം+യാത്ര+തീറ്റ

Aswin Sajikumar- Vlogger Random · May 30, 2019 at 10:22 am

Dubaiyil tram ond sujithetta..
Pakshe ath nammal parayunna ella eduthum nirthoola.. Separate stops ond… Pakshe nammada kolkata traminu kittunnath oru prethyeka sughamaaa😍😍😍😍

Dj FireRush · May 30, 2019 at 10:22 am

Modified File?

AJMAL SHAJAN · May 30, 2019 at 10:22 am

Howrah bridge is longest cantilever bridge (support only at one side ) in india. Most of the steel for the construction are supplied by TATA Steel during that time (1936-1942). During the construction it was the asia's longest ever built! Trams service through bridge discontinued in 1993!

sadiq manzoor t · May 30, 2019 at 10:22 am

അളിയാ ..ട്രാം ഇവിടെ ദുബായിൽ ഉണ്ടല്ലോ..
അന്ന് വന്നപ്പോ കണ്ടില്ലേ

Arjun E · May 30, 2019 at 10:22 am

ഏഷ്യിൽ കുറേയിടത്ത് ട്രാമുണ്ട്

Dj FireRush · May 30, 2019 at 10:22 am

Polichu muthaw ❤️

Kr Venugopal · May 30, 2019 at 10:22 am

Ee modified file ne udeshichathe manasilayilla

Ste Aug · May 30, 2019 at 10:22 am

Tram Asiayil aake ullathu kolkattayil aano bro??Appo ee dubai asiayil alla le??

Vinu Mini · May 30, 2019 at 10:22 am

👍👍👍👌👌👌

Abdul Lathif · May 30, 2019 at 10:22 am

എന്ത് ചോദിച്ചാലും മറ്റേ ചേട്ടൻ = "yes…. yes….. " 😅😅

Sreenu Vipin A · May 30, 2019 at 10:22 am

#10

Shalu Madhavan · May 30, 2019 at 10:22 am

18കൊല്ലം മുൻപ് പോയപ്പോൾ കണ്ട കാഴചകളിൽ നിന്നും ഒരു മാറ്റവും ഇല്ല.

Sam Media · May 30, 2019 at 10:22 am

ASIA YIL DUBAYIL TRAM UND

Jijo · May 30, 2019 at 10:22 am

150rs taxi..6rs water boat okke logathu mattoridathum kaanilla

Aromall Bannerji · May 30, 2019 at 10:22 am

👌👌👍🏼👍🏼

binu k · May 30, 2019 at 10:22 am

എന്റെ ചാനൽ ഒന്ന് subscribe ചെയ്യണം. ചാനലിന്റെ പേര് UNICRON
Vlog